Menene fa'idodin Makafi na PVC?

PVC ko polyvinyl chloride yana ɗaya daga cikin mafi yawan polymers a cikin duniya. An zaba don taga makanta don dalilai da yawa, gami da:

PVC Makafi

Kariya UV
A bayyane lokacin bayyanar hasken rana zai iya haifar da wasu kayan da zai lalace ko ya warwatsa. PVC tana da haɗin gwiwar UV kariya a cikin ƙirar, wannan yana rage haɗarin sa swanding kuma yana taimaka rage rage fadada kayan daki da fenti. Wannan kariya tana nufinPVC ko makafi na filastikna iya tarko da hasken rana kuma ku kiyaye daki mai zafi yayin watanni masu sanyi.

Nauyi
PVC wani zaɓi ne mai sauƙin nauyi. Idan ganuwar ku ba ta iya tsayayya da wuce gona da iri ko idan kuna son shigar da su a kanku, shigar da labulen labulen mai haske mai sauƙi na iya haifar da wannan tsari.

MARAS TSADA
Filastik yana da rahusa fiye da sauran kayan, kamar itace. Hakanan yana da kyakkyawan tsari mai kyau don aiwatar da shi ɗaya daga cikin mafi ƙarancin tsada a kasuwa.

Makafi na Makaho

Mai dorewa
Yin amfani da PVC yana buƙatar karamar girka saboda sama da 50% na kayan sa na kasusuwa da aka samo shi ne daga gishirin. Hakanan ana iya sake amfani dashi kuma yana da lokacin rayuwa kafin mu sami kanta a juji. Abubuwan da muka ambata abubuwan da muka ambata a sama suna taimaka muku don adana kuɗi akan takardar kuɗi, ci gaba da rage tasirin ku akan yanayin.

Ruwa-resistant
Wasu dakuna a cikin gida sun fi yiwuwa ga babban abun ciki - wato gidan wanka da dafa abinci. A cikin waɗannan sarari, kayan marmarious zasu zana a cikin wannan danshi. Wannan na iya haifar da lalacewa da / ko, a yanayin katako da masana'anta, masana'anta, ƙarfafa haɓakar ƙirar molds da kwayoyin ma ma. PVC kayan ruwa na zahiri ne wanda ba zai yi wanka ba ko ya lalace a cikin waɗannan mahalli mai buƙatar.

Wuta mai ritaya
A ƙarshe, PVC tana da hutun wuta - sake saboda matakan ɗaukar hoto. Wannan yana ba da matsayin aminci a cikin gidanka kuma yana rage haɗarin wuta yadawa cikin dukiya.

1-inch pvc l-dimbin makafi


Lokaci: Aug-19-2024