SIFFOFIN KIRKI
Ana amfani da masu rufe shukar PVC sosai a cikin gidaje a duk faɗin duniya. Suna da ɗorewa, mai salo kuma suna ba da fa'idodi iri-iri.
Idan kuna neman dacewa da gidan ku tare da rufewar shukar PVC, kira tallace-tallace na TopJoy a yau. Abubuwan rufewar dashen mu na aluminium na PVC an tsara su musamman don jure lalacewa da tsagewar yau da kullun da yanayin tare da yanayin UV mai ƙarfi.
Ko kuna buƙatar makafi na cikin gida ko masu rufe shukar na waje, samfuran PVC na TopJoy sune mafita mafi kyau. Suna buƙatar kulawa kaɗan kuma za su daɗe na shekaru masu yawa.
Bugu da ƙari, masu rufe shuka na TopJoy na PVC suna da hypoallergenic, abokantaka da muhalli, da juriya.
Dukkanin makaho na Shutter na musamman daga TopJoy an yi su tare da tsauraran matakai. Tun da TopJoy ke kera masu rufewa a wuraren namu, za mu iya ba abokan ciniki araha, farashin masana'anta kai tsaye.
| Daidaitawa | Hinged. |
| Launuka masu rufewa | Farin Tsabta |
| Louvre Nisa | 89mm ruwa (PVC mai kumfa tare da Aluminum core). |
| Louvre Shape | Elliptical kawai. |
| Louvre Kauri | 11mm ku. |
| Tsaftacewa | 89mm ruwa-66mm yarda. |
| Hinges | White-Offwhite (ana samun Chrome da bakin karfe akan buƙatun). |
| Pivot Hinges | Fari kawai. (Da fatan za a lura lokacin yin odar fanatoci da yawa tare da hinges ɗin pivot da aka nema a gefe ɗaya, za a ba da takalmi madaidaiciya). |
| Matsakaicin Tsawon Panel | 2600mm |
| Tsawon Tsayin Tsakiya | 1) Midrail da ake buƙata don tsayi fiye da 1500mm; 2) Midrails da ake buƙata don tsayi fiye da 2100mm. |
| Ƙungiyar Hannu | 1) Matsakaicin nisa: 900mm; 2) Ƙananan raƙuman sama da ƙasa don bangarori har zuwa 700mm fadi shine 76mm; 3) Ƙananan dogo na sama da ƙasa don bangarori mafi girma 700mm shine 95mm. |
| Matsakaicin Nisa na Panel Biyu | 600mm. |
| Zaɓuɓɓukan karkatar da sanda | Boye (ko Nau'in Al'ada) |
| Bayanin Satile | Kayan ado. |
| Tsayin Nisa | 50mm ku. |
| Salon Kauri | 27mm ku. |
| Kauri na dogo | 19mm ku. |
| Zaɓuɓɓukan ƙira | Ƙananan L firam, Matsakaici L firam, Matsakaici L Capped, Z firam, 90 digiri post, 45 digiri bay post, Light Block, U tashar. |
| Ragewa | 1) A cikin Dutsen: Factory zai cire 3mm daga nisa da 4mm daga tsawo. 2) Wajen Dutsen: Ba za a ci gaba ba. 3) Yin Girma: Idan ba ku son cirewa, dole ne ku rubuta "Made Size" a fili a cikin sashin bayanan gabaɗaya. |
| T Posts | 1) T-posts guda ɗaya ko da yawa suna samuwa. Duk ma'aunai za a kawo su daga gefen hagu zuwa tsakiyar T-post. 2) Idan T-posts ba daidai ba ne, to kuna buƙatar cika "Sashin T-post ɗin da ba daidai ba" na fom ɗin oda. |
| Tsakanin Rails | 1) Rails guda ɗaya ko na tsakiya suna samuwa. Duk ma'aunai za a kawo su daga ƙasan tsayin odar ku zuwa tsakiyar tsakiyar reil. 2) Tsakar dogo suna samuwa a cikin girman guda ɗaya kawai - kimanin. 80mm ku. 3) Tsawon dogo na tsakiya na iya zama sama ko ƙasa da matsakaicin 20mm ta masana'anta sai dai in an ba da umarni a matsayin MAMAKI. |
| Multi Panels | Umarnin taga tare da bangarori biyu ko fiye zasu zo STANDARD tare da D-mould. 1) Dole ne ku nuna wanda panel zai buƙaci D mold. 2) L-DR yana nuna alamar hannun dama don samun D-mould. 3) LD-R yana nuna alamar hannun hagu don samun D-mould. |
| Nau'in Karɓar Sanda | Sanda karkatar da ɓoye kawai yana samuwa. 1) Za a saka shi a bayan panel a gefen hinge sai dai in an ƙayyade shi. |
| Faranti mai bugun gaba / Magnet Kama | 1) Lokacin yin odar firam ko toshe haske, za a haɗa maganadisu zuwa bayan panel ɗin kuma ana kawo abubuwan kama magnet. 2) Lokacin yin odar dutsen kai tsaye ba tare da toshe haske ba, za a ba da faranti na masu yajin aiki. |


